ข่าวประชาสัมพันธ์
โครงการสัมมนานักเรียน นักศึกษาหลังฝึกประสบการณ์วิชาชีพ/ฝึกอาชีพ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/378872321_841488341014428_3580735310523423941_n.jpg)
วันพุธที่ 13 กันยายน 2566 ที่ผ่านมา วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล โดย นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล มอบหมายให้ นายโควิน เดชพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการสัมมนานักเรียน นักศึกษาหลังฝึกประสบการณ์วิชาชีพ/ฝึกอาชีพ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดยมี คณะครูและนักเรียน นักศึกษาที่กลับจากฝึกประสบการณ์วิชาชีพ/ฝึกอาชีพเข้าร่วมสัมมนาในครั้งนี้ ณ อาคารโดมอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/379097520_841487671014495_4191179261919533107_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/378791079_841488317681097_1444550803832467624_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/378797030_841488251014437_6693434569056317279_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/378781266_841487677681161_5753264670759836357_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/378788355_841488274347768_7584325570666879404_n.jpg)