ข่าวประชาสัมพันธ์
ขอเชิญชวนคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล ร่วมงาน วันสถาปนา ๑๖๐ ปี อำเภอตระการพืชผล จังหวัดอุบลราชธานี ประจำปี ๒๕๖๖
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/408017299_1086566502661878_2752399522415365199_n.jpg)
ขอเชิญชวนคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา
วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล ร่วมงาน วันสถาปนา ๑๖๐ ปี อำเภอตระการพืชผล จังหวัดอุบลราชธานี ประจำปี ๒๕๖๖ ในวันที่ ๖ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๓๐ น.เป็นต้นไป โดยร่วมเดินขบวน เริ่มจากโรงเรียนเทศบาล ๑ ขุหลุประชาวิทยาคาร ถึง สวนสาธารณะหอไตรหนองขุหลุ การแต่งกาย : ผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา สวมชุดผ้าไทยพื้นเมือง นักเรียน นักศึกษา สวมชุดผ้าไทย
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/408017299_1086566502661878_2752399522415365199_n.jpg)