ข่าวประชาสัมพันธ์
เข้าร่วมประชุมซักซ้อมงานประเพณีแห่เทียนพรรษาภายใต้ชื่อ”เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา เมืองเทียน เมืองธรรม งามล้ำเมือง 4 แสง
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/427945333_1200881474563713_6072335864849570066_n.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล พร้อมด้วย นายกรวิทย์ สระประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา และนายจัตตุพงศ์ สุราโพธิ์ หัวหน้างานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมประชุมซักซ้อมงานประเพณีแห่เทียนพรรษาภายใต้ชื่อ”เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา เมืองเทียน เมืองธรรม งามล้ำเมือง 4 แสง โดยมีนายเทพศิรินทร์ อิ่มใจ นายอำเภอตระการพืชผล เป็นประธานในการประชุมครั้งนี้
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/441528176_1200881364563724_2969522681689250415_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/441496474_1200881287897065_2093124198291828494_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/427945333_1200881474563713_6072335864849570066_n-1.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/436225742_1200881397897054_2785405281342206349_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/05/439953051_1200881404563720_8272958707820135846_n.jpg)