ข่าวประชาสัมพันธ์
เข้าร่วมกิจกรรมการแสดงถนนคนเดินเทศบาลตำบลพืชผล กินข้าวแลง แยงหนองขุหลุ
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/427984062_1133567197961808_3110812770982342265_n.jpg)
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล โดย นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการฯ มอบหมายให้นายกรวิทย์ สระประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมด้วย นางสาวสุภาวดี จันทร์สูง ครูแผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ นางสาวดอกแก้ว ถิ่นระหา ครูสาขาวิชาการบัญชี นำนักเเรียน นักศึกษา ชมรมทูบีนัมเบอร์วัน เข้าร่วมกิจกรรมการแสดงถนนคนเดินเทศบาลตำบลพืชผล กินข้าวแลง แยงหนองขุหลุ ซึ่งมีนางจันทนา พิทักษ์พรพัลลพ นายกเทศมนตรีตำบลตระการพืชผล ประธานในพิธีได้มอบรางวัลให้นักแสดงดังกล่าว ณ สวนสาธารณะหนองขุหลุ ตำบลขุหลุ อำเภอตระการพืชผล
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/427952798_1133567061295155_1026927791608834547_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/427990003_1133567221295139_2372545247388379265_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/427983245_1133567134628481_3473653094939617856_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/02/427935232_1133567131295148_4068444275780192553_n.jpg)