ข่าวประชาสัมพันธ์
เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาวิจัยในชั้นเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/383850156_1045664530085409_2990925588001378534_n.jpg)
วันศุกร์ที่ 29 กันยายน 2566 วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล โดย นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการการพัฒนาวิจัยในชั้นเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ อาคารวิทยบริการ วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล โดยได้รับเกียรติจาก ดร.สุธารัตน์ ศรีทอง ครูชำนาญการพิเศษ วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุบลราชธานี เป็นวิทยากรอบรมในครั้งนี้
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/383982188_1045656020086260_5524183075445496725_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/383992185_1045663853418810_8826931498935776407_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/385373643_1045664646752064_5450799470387171168_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/385351275_1045662450085617_5506913248860847328_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/385433949_1045663983418797_2074783888982831419_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/10/384498220_1045659276752601_1624699182759952574_n.jpg)