กิจกรรมข่าวประชาสัมพันธ์
กิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ และรับเกียรติบัตรเด็กดี ประจำปี 2566
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/325287567_572783744307771_7503213534061944561_n-780x470.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 12 มกราคม 2566 วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล นำโดย นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล มอบหมายให้นายกรวิทย์ สระประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา นายโควิน เดชพันธ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน นักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติ และรับเกียรติบัตรเด็กดี โดยเข้าร่วม 2 แห่ง คือองค์การบริหารส่วนตำบลเซเป็ด และสำนักงานเทศบาลตำบลตระการพืชผล
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/1.1-1.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/325297471_1467876666955078_2907113610205993381_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/325304622_943052453515757_7159219386142915343_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/325450917_1344561086308131_2717040121303376362_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/325324752_1149647035706176_2049918613709825598_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/01/325294837_887051975662040_245413144043813913_n.jpg)