ข่าวประชาสัมพันธ์
โครงการคัดแยกขยะและการจัดการขยะรีไซเคิล วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล ปีการศึกษา 2566
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/376710097_838142354682360_8156882783561945060_n.jpg)
วันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น. วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล โดย นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล มอบหมายให้ นายกรวิทย์ สระประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการคัดแยกขยะและการจัดการขยะรีไซเคิล วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล ปีการศึกษา 2566 ณ อาคารโดมอเนกประสงค์ วิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/376714321_838143088015620_3440928030757874118_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/375826102_838142384682357_6165520063135202407_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/375670297_838142528015676_729753589566041358_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/376680414_838142338015695_6659957041243113352_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/09/376680686_838142414682354_2880892293007337574_n.jpg)