ข่าวประชาสัมพันธ์
เข้าร่วมพิธีเปิดการอบรมโครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ติดสารเสพติด ณ ศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมจังหวัดอุบลราชธานี สาขาอำเภอตระการพืชผล
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/361861309_810773957419200_6798253554491427071_n.jpg)
วันเสาร์ที่ 15 กรกฎาคม 2566 ที่ผ่านมา นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล มอบหมายให้ นายกรวิทย์ สระประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา ให้เข้าร่วมพิธีเปิดการอบรมโครงการช่วยเหลือผู้เสพ/ติดสารเสพติด ณ ศูนย์ฟื้นฟูสภาพทางสังคมจังหวัดอุบลราชธานี สาขาอำเภอตระการพืชผล โดยมี นายภัทรพล สารการ นายอำเภอตระการพืชผล เป็นประธานในพิธี สถานที่จัดอบรมอ่างเก็บน้ำห้วยถ้ำแข้ ตำบลคำเจริญ อำเภอตระการพืชผล จังหวัดอุบลราชธานี
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/361852404_810774087419187_6373342216173450676_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/361374830_810774030752526_2485286041722722004_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/361894437_810773987419197_2934310023999462841_n.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/08/361861309_810773957419200_6798253554491427071_n-1.jpg)