ข่าวประชาสัมพันธ์
การประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น และสมาชิกดีเด่นโครงการภายใต้การนิเทศ องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) ระดับจังหวัดอุบลราชธานี ประจำปีการศึกษา 2566
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/TKC_1260.jpg)
วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน 2666 นายแปลก ภีระคำ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตระการพืชผล พร้อมด้วย นายกรวิทย์ สระประไพ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ให้เกียรติเป็นประธานกรรมการในการประเมินองค์การมาตรฐานดีเด่น และสมาชิกดีเด่นโครงการภายใต้การนิเทศ องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) ระดับจังหวัดอุบลราชธานี ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องประชุมบัวแดง วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/ตุลาคม-1.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/TKC_1185.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/TKC_0025.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/TKC_1270.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/TKC_1194.jpg)
![](https://tkc.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/TKC_1298.jpg)